Abin da ake nema a cikin Android da Hyundai Head Units da Stereos

SYGAV, babban masana'anta kuma mai rarraba kasuwaAndroid auto head unitkumaHyundai Accent sitiriyo, yana so ya tunatar da abokan cinikin abin da kuke buƙatar nema lokacin siyayya don ɗayan waɗannan abubuwan.

Ba abin mamaki bane cewa haɓakawa akan abin hawan ku zai samar muku da ƙarin amfani da jin daɗi na shekaru.Ɗaya daga cikin mafi girma don jin daɗi mai tsabta shine naúrar kai ko sitiriyo.Yayin da sabbin motocin suka zo da waɗannan abubuwan da aka gina a ciki, ƙila ba su da duk abubuwan da kuke so.

A yau, mutane da yawa masu wayoyin salula na Android suna son yin amfani da sabon fasalin Android Auto, wanda ke ba da damar fitattun fasalolin wayar hannu su haskaka a jikin abin hawan ku, kamar kunna kiɗan daga wayarku, kewayawa GPS, da yin aiki. kira mara hannu.

Kafin ka sami sabon naúrar kai ko sitiriyo Accent, kiyaye waɗannan abubuwan a zuciya:

Daki nawa ne a cikin dashboard ɗin ku?Motoci daban-daban suna da saiti daban-daban don dashboard ɗin su.Hakan na iya sa zabar naúrar kai da ta dace ta ɗan ɗan ɗan wahala.Wasu motocin suna da abin da ake kira sitiriyo DIN biyu, wanda ke nufin akwai ramukan sitiriyo guda biyu da aka jera a saman juna.Sauran motocin suna da sitiriyo DIN guda ɗaya, wanda ya ƙunshi ƙarancin sarari.Yana da mahimmanci a san abin da abin hawan ku kafin ku fara siyayya.

• Shigarwa: Yawancin wuraren shigar da sauti za su saka duk abin da kuka saya a wurinsu.Koyaya, idan kuna siyan sashin kai ko sitiriyo akan layi, kuna buƙatar bincika ko shagon ku zai shigar muku.Kuna iya shigar da shi da kanku amma ku tuna cewa na'urorin lantarki akan sababbin motoci suna da rikitarwa kuma kuna iya shiga kan ku.

Matsalolin tsarin abin hawa: Lokacin da kuke fitar da sitiriyo naku, zaku iya shafar wasu mahimman tsarin, kamar abubuwan sarrafa yanayin ku, jakunkunan iska, da ƙararrawar mota.Ya kamata ku san yadda motarku za ta kasance lokacin da kuke fitar da sitiriyo na OEM.

Duba ku ji: Idan kuna da tsohuwar mota, ƙila kuna so ku kiyaye kamannin OEM na gaban dashboard ɗin ku.A wannan yanayin, yin shigarwa na al'ada ko gudanar da wayar Android daban na iya zama mai hankali;Na'urorin shugaban auto daga Android na iya ɗaukar sarari da yawa.Hakanan basu dace da kamanni da yanayin tsohuwar abin hawa ba.A wasu yanayi, ya kamata ka duba cewa tsarin launi da bayyanar sashin kai sun yi daidai da yanayin motarka.

Abota mai amfani: Idan za ku kashe kuɗin a kan sabon sitiriyo ko naúrar kai, za ku so a sami wanda ke da hanyar sadarwa mai dacewa da mai amfani.Ya kamata ku sami naúrar da kuke so wacce da kyar kuke buƙatar taɓawa don ta yi aiki.

Yanzu da kuka san ƙarin game da raka'o'in kan kasuwar bayan kasuwa da sitiriyo, ya kamata ku iya yanke shawara mafi kyawun siyan.


Lokacin aikawa: Janairu-05-2021